Chào mừng bạn đến với diễn đàn Xây Dựng [BUILDING-4R].
Để xem được nội dung của diễn đàn bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí !
Các bạn có thể truy cập vào một trong hai địa chỉ sau : http://xaydung.talk-forums.com/ hoặc địa chỉ http://ketcau.come.vn
Giải thưởng lớn dành cho thông điệp về biến đổi khí hậu : Tp. Hồ Chí Minh, Ngày 18/3/2010 – Quỹ Quốc tế về Bảo vệ Thiên Nhiên tại Việt Nam (WWF Việt Nam) và Báo Sài Gòn Tiếp Thị công bố đồng tổ chức cuộc thi ảnh và video về Giờ Trái Đất 2010. Tác phẩm dự thi nào truyền tải được thông điệp Giờ Trái đất tốt nhất sẽ nhận đượcgiải thưởng là đồ điện tử của LG và Canon bao gồm TV m... Đăng ký tham gia giờ trái đất Sự kiện Giờ Trái Đất 2010 sẽ diễn ra từ 20h30-21h30 ngày 27/3/2010 Để ủng hộ và cập nhật thông tin về hoạt động của Giờ Trái Đất xin vui lòng đăng ký Tại đây
Ngày 18/3/2010, tại Hà Nội, trang thông tin điện tử về Thăng Long - Hà Nội được chính thức ra mắt tại địa chỉ http://hanoi.vietnamplus.vn và trở thành website đầu tiên về Thủ đô bằng 4 ngôn ngữ.

You are not connected. Please login or register

» Calendar

MondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturdaySunday
 

Wed 01 Nov 2017 

  •  

Thu 02 Nov 2017 

  •  

Fri 03 Nov 2017 

  •  

Sat 04 Nov 2017 

  •  

Sun 05 Nov 2017 

  •  

Mon 06 Nov 2017 

  •  

Tue 07 Nov 2017 

  •  

Wed 08 Nov 2017 

  •  

Thu 09 Nov 2017 

  •  

Fri 10 Nov 2017 

  •  

Sat 11 Nov 2017 

  •  

Sun 12 Nov 2017 

  •  

Mon 13 Nov 2017 

  •  

Tue 14 Nov 2017 

  •  

Wed 15 Nov 2017 

  •  

Thu 16 Nov 2017 

  •  

Fri 17 Nov 2017 

  •  

Sat 18 Nov 2017 

  •  

Sun 19 Nov 2017 

  •  

Mon 20 Nov 2017 

  •  

Tue 21 Nov 2017 

  •  

Wed 22 Nov 2017 

  •  

Thu 23 Nov 2017 

  •  

Fri 24 Nov 2017 

  •  

Sat 25 Nov 2017 

  •  

Sun 26 Nov 2017 

  •  

Mon 27 Nov 2017 

  •  

Tue 28 Nov 2017 

  •  

Wed 29 Nov 2017 

  •  

Thu 30 Nov 2017 

  •  

 

 
  •  

" Free forum | © PunBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com